สำนักงานสหกรณ์จังหวัดหนองคาย นำโดย นางวนิดา อามาตย์ทัศน์ สหกรณ์จังหวัดหนองคาย เข้าอบรมเพื่อเพิ่มความรู้ในการดำเนินงานสหกรณ์ในด้านต่างๆ ให้แก่ คณะกรรมการ เจ้าหน้าที่ และผู้ตรวจสอบกิจการ
![](https://semank.org/wp-content/uploads/2022/02/DSCF1013-1024x576.jpg)
![](https://semank.org/wp-content/uploads/2022/02/DSCF1016-1024x576.jpg)
![](https://semank.org/wp-content/uploads/2022/02/DSCF1034-1024x576.jpg)
![](https://semank.org/wp-content/uploads/2022/02/DSCF1036-1024x576.jpg)
![](https://semank.org/wp-content/uploads/2022/02/DSCF1064-1024x576.jpg)
![](https://semank.org/wp-content/uploads/2022/02/DSCF1085-1024x576.jpg)
![](https://semank.org/wp-content/uploads/2022/02/DSCF0985-1024x576.jpg)
สำนักงานสหกรณ์จังหวัดหนองคาย นำโดย นางวนิดา อามาตย์ทัศน์ สหกรณ์จังหวัดหนองคาย เข้าอบรมเพื่อเพิ่มความรู้ในการดำเนินงานสหกรณ์ในด้านต่างๆ ให้แก่ คณะกรรมการ เจ้าหน้าที่ และผู้ตรวจสอบกิจการ