สหกรณ์ออมทรัพย์เสมาหนองคาย จำกัด นำโดย ท่านธีระพงค์ ศรีนอก รองประธานกรรมการคนที่ 1 และท่านไพศาล พรรณะ รองประธานกรรมการคนที่ 2 ได้มีโอกาสต้อนรับคณะกรรมการจาก สหกรณ์ออมทรัพย์สามัญศึกษานครสวรรค์ เข้าศึกษาดูงานที่สหกรณ์ออมทรัพย์เสมาหนองคาย จำกัด และได้ร่วมรับประธานอาหารที่ริมแม่น้ำโขงเพื่อ ชมบั้งไฟพญานาค ด้วยการต้อนรับจาก ท่านพงษ์พร อินพินิจ ประธานกรรมการ สหกรณ์ออมทรัพย์เสมาหนองคาย จำกัด
![](https://semank.org/wp-content/uploads/2022/10/DSCF2463.jpg)
![](https://semank.org/wp-content/uploads/2022/10/DSCF2466.jpg)
![](https://semank.org/wp-content/uploads/2022/10/DSCF2470.jpg)
![](https://semank.org/wp-content/uploads/2022/10/DSCF2472.jpg)
![](https://semank.org/wp-content/uploads/2022/10/DSCF2474.jpg)
![](https://semank.org/wp-content/uploads/2022/10/DSCF2481.jpg)
![](https://semank.org/wp-content/uploads/2022/10/DSCF2488.jpg)
![](https://semank.org/wp-content/uploads/2022/10/DSCF2492.jpg)
![](https://semank.org/wp-content/uploads/2022/10/DSCF2495.jpg)
![](https://semank.org/wp-content/uploads/2022/10/DSCF2499.jpg)
![](https://semank.org/wp-content/uploads/2022/10/DSCF2503.jpg)
![](https://semank.org/wp-content/uploads/2022/10/DSCF2506.jpg)
![](https://semank.org/wp-content/uploads/2022/10/DSCF2510.jpg)
![](https://semank.org/wp-content/uploads/2022/10/DSCF2523.jpg)
![](https://semank.org/wp-content/uploads/2022/10/DSCF2526.jpg)