สหกรณ์ออมทรัพย์เสมาหนองคาย จำกัด นำโดย นายสุริยา มะโยธี ประการกรรมการดำเนินการ สหกรณ์ออมทรัพย์เสมหนองคาย จำกัด พร้อมคณะ เข้ามอบของที่ระลึกต้อนรับ ผู้ว่าราชการจังหวัดคนใหม่
![](https://semank.org/wp-content/uploads/2021/10/S__11894788-1024x768.jpg)
![](https://semank.org/wp-content/uploads/2021/10/S__11911213-1024x768.jpg)
สหกรณ์ออมทรัพย์เสมาหนองคาย จำกัด นำโดย นายสุริยา มะโยธี ประการกรรมการดำเนินการ สหกรณ์ออมทรัพย์เสมหนองคาย จำกัด พร้อมคณะ เข้ามอบของที่ระลึกต้อนรับ ผู้ว่าราชการจังหวัดคนใหม่